![](https://media.tapchilaodong.vn/494/2023/9/13/01ok.jpg)
Thiếu tướng, PGS.TS.Đinh Ngọc Hoa phát động phong trào thi đua năm học mới
Năm học vừa qua, Nhà trường đoàn kết, nỗ lực vượt qua khó khăn, hoàn thành tốt, xuất sắc nhiều nhiệm vụ quan trọng; triển khai nhiều giải pháp tạo sự chuyển biến rõ nét về chất lượng với các loại hình đào tạo, bồi dưỡng. Tổ chức bồi dưỡng thường xuyên hàng ngàn lượt hệ học viên quốc tế đạt trên 29 ngàn giờ chuẩn; lấy hơn 7 ngàn phiếu phản hồi từ Công an các địa phương, học viên các hệ, khóa đối với các hoạt động GDĐT của trường. Ban hành 22 bộ quy trình công tác, nâng tổng số quy trình công tác đang sử dụng trong nhà trường lên 109 quy trình. Biên soạn trên 132 giáo trình, tài liệu dạy học, đáp ứng kịp thời yêu cầu nghiên cứu, giảng dạy, học tập của giáo viên và học viên…
Thiếu tướng, PGS.TS.Đinh Ngọc Hoa đánh trống khai giảng năm học mới
Cùng với thi đua dạy tốt, học tốt, Trường CĐANNDI còn tích cực tham gia có hiệu quả trong khối thi đua 14 tỉnh Đồng Nai, được UBND tỉnh, Ban Thi đua khen thưởng tỉnh và địa phương đánh giá cao…Ghi nhận kết quả trong giảng dạy, học tập, Chủ tịch nước trao tặng nhà trường Huân chương Bảo vệ Tổ quốc hạng Ba nhân Kỷ niệm 55 năm Ngày thành lập Trường (15-5-1968- 15-5-2023); được Thủ tướng Chính phủ, Bộ Công an, Bộ Quốc phòng Campuchia và UBND tỉnh Đồng Nai tặng Bằng khen.
Thiếu tướng, PGS.TS.Đinh Ngọc Hoa tặng hoa cho đội văn nghệ
Phát động phong trào thi đua năm học mới 2023-2024, Thiếu tướng, PGS.TS.Đinh Ngọc Hoa đánh giá cao kết quả năm học vừa qua và đề nghị, Trường CĐANNDI cơ sở tại Đồng Nai tiếp tục phát huy thành tích, thực hiện hiệu quả 6 nhiệm vụ trọng tâm của phong trào thi đua, phấn đấu dạy tốt, học tốt, thực hiện thắng lợi Đề án: “Phát triển Trường CĐANNDI đến năm 2030, đáp ứng yêu cầu xây dựng lực lượng CAND thật sự trong sạch, vững mạnh, chính quy, tinh nhuệ, hiện đại”; phấn đấu hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ năm học mới…
Hiệu trưởng nhà trường khen thưởng cá nhân xuất sắc
Thừa ủy quyền của Bộ trưởng Công an, Thiếu tướng, PGS.TS.Đinh Ngọc Hoa trao Bằng khen cho Phó chủ tịch Hội phụ nữ nhà trường
Dịp này, Phó chủ tịch Hội Phụ nữ nhà trường Nguyễn Thùy Dung được Bộ Công an tặng Bằng khen. Hiệu trưởng nhà trường tặng giấy khen cho 20 cá nhân có thành tích trong năm học 2022-2023.
Nguyệt Hà
-
Trường Đại học Nguyễn Tất Thành công bố mức điểm sàn năm 2024
26-07-2024 10:23 44 -
Bắc Giang: Tích cực đào tạo nghề cho lao động vùng khó khăn
24-07-2024 15:54 02 -
TP.HCM: Hơn 400 học sinh huyện Cần Giờ dự chương trình cùng bạn chọn nghề cho tương lai
24-07-2024 05:02 05
- NIC và Tập đoàn Qorvo (Hoa Kỳ) hợp tác đào tạo nhân lực chất lượng cao Ngành Công nghiệp bán dẫn
- Trường Cao đẳng Quảng Nam ký kết Biên bản ghi nhớ hợp tác với Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Phú Hiển Lighting
- “Lan toả giá trị nhân văn tại Lễ xuất quân chiến dịch sinh viên tình nguyện hè năm 2024 ở Trường Cao đẳng Quảng Nam…”
-
Bắc Giang: Hơn 15 nghìn người được đào tạo nghề trong 6 tháng đầu năm 2024
16-07-2024 10:29 33 -
Định hướng nghề trong kỷ nguyên trí tuệ nhân tạo
16-07-2024 10:07 43 -
Gần 100 đại biểu dự tọa đàm liên quan đến nâng tầm kỹ năng lao động của thanh niên
16-07-2024 09:46 30
![State funeral held for Party General Secretary Nguyen Phu Trong](https://media.tapchilaodong.vn/thumb_x140x100//2024/07/25/le_vieng.jpg)